Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
Giỏ hàng
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
- Trang chủ
- ĐỒNG HỒ NAM
- ĐỒNG HỒ SEIKO SUR320P1 QUARTZ NAM
ĐỒNG HỒ SEIKO SUR320P1 QUARTZ NAM
SKU:SUR320P1
6,100,000₫
Mô tả
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 36mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 8.2mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. |
| Bảo hành chính hãng: | 1 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
Sản phẩm liên quan
Đồng HồCitizen Quartz BF2021-82L 41mm Nam
5,115,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T52.1.421.12 Nam
6,440,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.610.11.031.00 Nam
7,310,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.36.031.00 Nam
6,050,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.16.033.00 Nam
5,920,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.072.00 Nam
6,950,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.033.00 Nam
6,890,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.032.00 Nam
6,890,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.210.22.031.00 Nam
6,480,000₫
Để lại lời nhắn cho chúng tôi
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...