Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
Giỏ hàng
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
- Trang chủ
- ĐỒNG HỒ NAM
- ĐỒNG HỒ SEIKO SSA389K1 AUTOMATIC NAM
ĐỒNG HỒ SEIKO SSA389K1 AUTOMATIC NAM
SKU:SSA389K1
7,500,000₫
Mô tả
| Mã sản phẩm | SSA389K1 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Japan Mov’t automatic 4R57 – 24 jewels |
| Phong Cách | Press watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Kính cứng |
| Đường kính | 42 mm |
| Độ dày | 14.2 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 48.6 mm |
| Chiều rộng dây | 21 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 10 bar |
Cân nặng Bảo hành quốc tế | 165 g 1 Năm |
Sản phẩm liên quan
Đồng HồCitizen Quartz BF2021-82L 41mm Nam
5,115,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T52.1.421.12 Nam
6,440,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.610.11.031.00 Nam
7,310,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.36.031.00 Nam
6,050,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.16.033.00 Nam
5,920,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.072.00 Nam
6,950,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.033.00 Nam
6,890,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.032.00 Nam
6,890,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.210.22.031.00 Nam
6,480,000₫
Để lại lời nhắn cho chúng tôi
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...