ĐỒNG HỒ SEIKO SRPD63K1 AUTOMATIC NAM
SKU:SRPD63K1
6,800,000₫
Mô tả
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Hardlex Crystal |
| Đường kính: | 42.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13.4mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 46mm |
| Tính năng khác: | Lịch ngày, lịch thứ. Caliber 4R36, 24 chân kính, trữ cót 41h. |
| Bảo hành chính hãng: | 1 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh Lá |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |