Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
Giỏ hàng
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
- Trang chủ
- ĐỒNG HỒ NAM
- ĐỒNG HỒ SEIKO SRPC11K1 AUTOMATIC NAM
ĐỒNG HỒ SEIKO SRPC11K1 AUTOMATIC NAM
SKU:SRPC11K1
6,050,000₫
Mô tả
| Thương Hiệu | Seiko |
| Mã Sản Phẩm | SRPC11K1 |
| Xuất Xứ | Nhật |
| Dòng Sản Phẩm | Seiko Recrafted |
| Giới Tính | Nam |
| Máy | Japan Automatic (Tự động) Caliber No: 4R36 |
| Mặt Kính | Hardlex crystal (Kính cứng) |
| Chất Liệu Dây | Thép không gỉ |
| Chất Liệu Vỏ | Thép không gỉ |
| Đường Kính Mặt | 44mm |
| Độ Dày Mặt | 13mm |
| Màu Mặt Số | Đen |
| Chống Nước | 100m |
| Chức Năng | Lịch ngày, lịch thứ |
| Bảo Hành Quốc Tế | 1 Năm |
Sản phẩm liên quan
Đồng HồCitizen Quartz BF2021-82L 41mm Nam
5,115,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T52.1.421.12 Nam
6,440,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.610.11.031.00 Nam
7,310,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.36.031.00 Nam
6,050,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.16.033.00 Nam
5,920,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.072.00 Nam
6,950,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.033.00 Nam
6,890,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.032.00 Nam
6,890,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.210.22.031.00 Nam
6,480,000₫
Để lại lời nhắn cho chúng tôi
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...