ĐỒNG HỒ NAM ORIENT START CONTEMPORARY RE-AT0004S00B
SKU:RE-AT0004S00B
23,190,000₫
Mô tả
| Thương hiệu | Orient Star |
| Xuất xứ thương hiệu, sản xuất | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 39.3 mm |
| Độ dày | 12.2 mm |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
| Năng lượng cót | 50 |
| Tần số dao động | 21,600 Alt/h |
| Dòng sản phẩm | Contemporary |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Bộ máy | F6R42 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Màu mặt | Analog |
| Loại dây, vỏ | Thép không gỉ |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |