ĐỒNG HỒ NAM ORIENT START STANDARD RE-AU0110N00B
SKU:RE-AU0110N00B
20,960,000₫
Mô tả
| Thương hiệu | Orient Star |
| Xuất xứ thương hiệu, sản xuất | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 38.5 mm |
| Độ dày | 12.2 mm |
| Kích thước dây | 22 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
| Năng lượng cót | 50 |
| Dòng sản phẩm | Contemporary |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Bộ máy | F6N43 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Màu mặt | Xám |
| Loại dây, vỏ | Thép không gỉ |
| Màu dây, vỏ | Trắng |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | Made in Japan, Kính sapphire AR, Chức năng dừng kim giây, Tự động kết hợp với lên cót bằng tay, Dạ quang kim và cọc số, Kim hiển thị mức trữ cót, Lộ đáy |