ĐỒNG HỒ NAM ORIENT START CONTEMPORARY MODERN SKELETON RE-AV0123G00B
SKU:RE-AV0123G00B
29,250,000₫
Mô tả
| Thương hiệu | Orient Star |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 41 mm |
| Độ dày | 12.3 mm |
| Kích thước dây | 21 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
| Năng lượng cót | 50 |
| Tần số dao động | 21,600 |
| Dòng sản phẩm | Contemporary, Mạ vàng hồng |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Bộ máy | F6F44 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Loại dây, vỏ | Thép không gỉ |
| Màu dây | Trắng (thép không gỉ) |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |