Đồng hồ Orient Star Contemporary Modern Skeleton RE-AV0122L00B
SKU:RE-AV0122L00B
29,240,000₫
Mô tả
| Thương hiệu | Orient Star |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Automatic) |
| Mặt kính | Sapphire |
| Kích thước mặt | 41 mm |
| Độ dày | 12 mm |
| Kích thước dây | 21 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
| Đồng hồ đặc biệt | Đồng hồ phiên bản đặc biệt |
| Chức năng | Giây, giờ, phút, chỉ trữ cót |
| Bộ máy | F6F44 |
| Màu mặt | Xanh lam |
| Loại vỏ, dây | Thép không gỉ |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | Phiên bản sản xuất giới hạn đến 1200 chiếc. Kính Sapphire tráng chống lóa. Đáy kính Sapphire lộ cơ. Cơ automatic có thể lên cót bằng tay. Tặng kèm dây da |
| Bộ sưu tập Bảo hành quốc tế | Orient Contemporary 2 năm |