Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
Giỏ hàng
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
- Trang chủ
- lọc sản phẩm không có nam - nữ trong tên
- Đồng hồ Orient RA-AC0004S00C
Đồng hồ Orient RA-AC0004S00C
SKU:FA-AC0004S00C
9,520,000₫
Mô tả
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 41mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 12.7mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Lịch Ngày |
| Bảo hành chính hãng: | 1 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
Sản phẩm liên quan
Dây Nhựa ZRC-Rochet 8392001ST 20mm
680,000₫
Dây Nhựa ZRC-Rochet 8392006ST 20mm
680,000₫
Dây Nhựa ZRC-Rochet 8392201ST 22mm
680,000₫
Dây ZRC-Rochet Inox 2374800 20/22mm
1,500,000₫
Đồng hồ Casio A159WGEA-9ADF
2,071,000₫
Đồng Hồ Casio A168WA-3AYDF
1,307,000₫
Đồng Hồ Casio A168WA-8AYDF
1,307,000₫
Đồng hồ Casio A700WMG-9A
2,768,000₫
Đồng Hồ Casio AE-1500WH-8B2VDF
1,399,000₫
Đồng hồ Casio AE-1600H-1AVDF
1,520,000₫
Để lại lời nhắn cho chúng tôi
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...