ĐỒNG HỒ NAM ORIENT CLASSIC SUN&MOON RA-AS0102S30B
SKU:RA-AS0102S30B
13,200,000₫
Mô tả
| Thương hiệu | Orient |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Cứng |
| Kích thước mặt | 41.5 mm |
| Độ dày | 13.8 mm |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
| Năng lượng cót | 40 |
| Tần số dao động | 21.6 |
| Dòng sản phẩm | Classic |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Bộ máy | F6L24 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Loại dây | Dây Da Nâu |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Màu vỏ | Vàng hồng |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | Sun & Moon. Chức năng dừng kim giây; Tự động kết hợp với lên cót bằng tay. Lộ đáy |