ĐỒNG HỒ NAM ORIENT CONTEMPORARY RA-AK0311N30B
SKU:RA-AK0311N30B
13,930,000₫
Mô tả
| Thương hiệu | Orient |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 41.5 mm |
| Độ dày | 13 mm |
| Kích thước dây | 22 mm |
| Độ chịu nước | 5 ATM |
| Năng lượng cót | 40 |
| Dòng sản phẩm | Contemporary |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây, Thứ |
| Bộ máy | F6B24 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Màu mặt | Xám |
| Loại dây, vỏ | Thép không gỉ |
| Màu dây, vỏ | Trắng |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | Sun & Moon. Chức năng dừng kim giây; Tự động kết hợp với lên cót bằng tay. Lộ đáy |