ĐỒNG HỒ LONGINES QUARTZ L3.740.4.96.6 NAM
SKU:L3.740.4.96.6
28,500,000₫
Mô tả
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thể thao sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 41mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 11.9mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 21mm |
| Độ chịu nước: | 300m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Sapphire chống lóa. Swiss Super-LumiNova®. E.O.L. |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh lam |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |