Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
Giỏ hàng
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
- Trang chủ
- ĐỒNG HỒ NỮ
- Đồng hồ Daniel Wellington DW00100219 - 28mm Nữ
Đồng hồ Daniel Wellington DW00100219 - 28mm Nữ
SKU:DW00100219
4,440,000₫
Mô tả
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 28mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 6mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L dạng lưới |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Thương hiệu Thụy Điển, máy Nhật Bản |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Điển |
Sản phẩm liên quan
Đồng Hồ Bulova Quartz 96L243 32mm Nữ
13,585,000₫
Đồng Hồ Bulova Quartz 96L275 30mm Nữ
9,600,000₫
Đồng Hồ Bulova Quartz 96L276 32.5mm Nữ
11,685,000₫
Đồng Hồ Bulova Quartz 96L278 32mm Nữ
17,785,000₫
Đồng Hồ Bulova Quartz 96L311 29mm Nữ
10,785,000₫
Đồng Hồ Bulova Quartz 96P202 25mm Nữ
9,185,000₫
Đồng Hồ Bulova Quartz 96R231 32mm Nữ
9,600,000₫
Để lại lời nhắn cho chúng tôi
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...