Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
Giỏ hàng
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
- Trang chủ
- ĐỒNG HỒ NAM
- Đồng hồ Daniel Wellington Classic York DW00100128 Quartz (PIN) - 40mm Nam
Đồng hồ Daniel Wellington Classic York DW00100128 Quartz (PIN) - 40mm Nam
SKU:DW00100128
6,010,000₫
Mô tả
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 6mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Thương hiệu Thụy Điển, máy Nhật Bản |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Điển |
Sản phẩm liên quan
Đồng HồCitizen Quartz BF2021-82L 41mm Nam
5,115,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T52.1.421.12 Nam
6,440,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.610.11.031.00 Nam
7,310,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.36.031.00 Nam
6,050,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.16.033.00 Nam
5,920,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.072.00 Nam
6,950,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.033.00 Nam
6,890,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.410.11.032.00 Nam
6,890,000₫
Đồng Hồ Tissot Quartz T109.210.22.031.00 Nam
6,480,000₫
Để lại lời nhắn cho chúng tôi
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...