Đồng hồ Daniel Wellington Classic Black Bristol DW00100131 Quartz (PIN) - 40mm Nam
SKU:DW00100131
6,010,000₫
Mô tả
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 6mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 20mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Lug to Lug: | 48mm |
| Tính năng khác: | Thương hiệu Thụy Điển, máy Nhật Bản |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Điển |